Tất cả sản phẩm

Sắp xếp theo:
Máy dò lỗi và test cáp mạng ST203 20%
Máy dò lỗi và test cáp mạng ST203
Máy dò lỗi và test cáp mạng ST203
Bộ chia quang FBT 1x2 SC/UPC 10/90 29%
Bộ chia quang FBT 1x2 SC/UPC 10/90
Bộ chia quang FBT 1x2 SC/UPC 10/90
Bộ chia quang FBT 1x2 SC/APC 20/80 29%
Bộ chia quang FBT 1x2 SC/APC 20/80
Bộ chia quang FBT 1x2 SC/APC 20/80
Bộ chia quang FBT 1x2 SC/APC 50/50 29%
Bộ chia quang FBT 1x2 SC/APC 50/50
Bộ chia quang FBT 1x2 SC/APC 50/50
Phích cắm nguồn C15 - Female 15%
Phích cắm nguồn C15 - Female
Phích cắm nguồn C15 - Female
Phích cắm nguồn C14 - Male 16%
Phích cắm nguồn C14 - Male
Phích cắm nguồn C14 - Male
Phích căm nguồn C20 - Male 9%
Phích căm nguồn C20 - Male
Phích căm nguồn C20 - Male

49,000₫

54,000₫

Phích căm nguồn C20 - Male

Phích cắm nguồn C13 - Female 13%
Phích cắm nguồn C13 - Female
Phích cắm nguồn C13 - Female
ATC-1204: Hub 4 cổng RS485 15%
ATC-1204: Hub 4 cổng RS485
ATC-1204: Hub 4 cổng RS485

2,810,000₫

3,300,000₫

ATC-1204: Hub 4 cổng RS485

Module quang SFP GPON OLT Class C++ (Huawei) 32%
Module quang SFP GPON OLT Class C++ (Huawei)
Module quang SFP GPON OLT Class C++ (Huawei)
ONU GPON Huawei HG8310M 1port GE 27%
ONU GPON Huawei HG8310M 1port GE
ONU GPON Huawei HG8310M 1port GE

475,000₫

650,000₫

ONU GPON Huawei HG8310M 1port GE

Bút dò lỗi sợi quang 50km VFL-2S-50 7%
Bút dò lỗi sợi quang 50km VFL-2S-50
Bút dò lỗi sợi quang 50km VFL-2S-50
Băng lưới đồng 3M Scotch 24 11%
Băng lưới đồng 3M Scotch 24
Băng lưới đồng 3M Scotch 24
Máy hàn cáp quang SUMITOMO Z2C 21%
Máy hàn cáp quang SUMITOMO Z2C
Máy hàn cáp quang SUMITOMO Z2C

83,000,000₫

105,000,000₫

Máy hàn cáp quang SUMITOMO Z2C